MAMLAKA YA MAABARA YA MKEMIA MKUU
WA SERIKALI
KITUO CHA TAIFA CHA KUDHIBITI MATUKIO
YA SUMU

A

GOVERNMENT CHEMIST
LABORATORY AUTHORITY

Qisi ni Nani?

NPCC ni kituo cha Kitaalamu Kilichoanzishwa Kwa
Sheria ya Mamlaka ya Maabara ya Mkemia MKuu wa

Serikali, Na 8 ya Mwaka 2016 ili kutoa huduma za udhibiti
wa matukio yasumu nchini.

Majukumu

KUZUIA UCHUNGUZI ELIMU
Kuzuia matukio Kuchunguza na Kutoa Mafunzo
ya sumu kwa kubaini ainaza  kuhusu matukio
Kutoa elimu sumu kKupitia ya sumu na kKutoa
Kinga na kuweka Maabara ya MWONQgOzZOo Wa
Kumbukumbu za Toskilojia Kutibu wagonjwa

mMatukio ya sumu

Piga simu bure: 0800112031




